0714 ni Mtandao Gani Tanzania?

0714 ni mtandao wa Tanzania Hivyo basi ukiona sms imeingia kwenye simu yako au mtu kakupigia kwenye simu yako kwa namba inayoanziwa na 0714 Basi Tambua kuna uwezekano mkubwa Huyo mtu akawa anatumia mtandao wa Tigo Tanzania.

0714 ni Mtandao Gani?

0714 Kwa Tanzania ni code inayotumika kwenye namba za simu za baadhi ya watumiaji wa mtandao wa simu wa Tigo.

Tuandikie Email Yako Uweze Kupata Post za Wauzaji wa Tanzania Kwa Haraka.

Tuandikie Mawazo Yako

Leave a reply

Wauzaji
Logo
Enable registration in settings - general